ginshiƙan Dutse tare da Babban Birnin Korinti

Takaitaccen Bayani:

Waɗannan su ne sassauƙan ƙira na ginshiƙan Koranti mai sifar zagaye na marmara.Ba kamar nau'in ginshiƙin oda na Koranti na gargajiya ba, ginshiƙin waɗannan ginshiƙan marmara na zagaye ba su da wani tsagi kuma suna da santsi.Amma babban birnin har yanzu yana amfani da ganyen Acanthus da tsarin gungurawa don ado, wanda tsarin gungura ya bayyana a bibiyu.


Cikakken Bayani

Tuntube mu don sassaƙaƙen al'ada

Tags samfurin

Dubawa
 
Cikakken Bayani
Wurin Asalin:
Hebei, China
Sunan Alama:
Artisan yana aiki
Lambar Samfura:
Saukewa: MC0031
Siffar:
Rukunin
Siffa:
M
Nau'in:
Pillars
Nau'in Pillar:
Roman Pillar / bikin aure / gazebo
Abu:
Marmara, Dutse, Granite, Travertine, Sandstone ko kamar yadda ka bukata
Launi:
faɗuwar rana ja marmara, hunanwhite marmara, kore granite da dai sauransu
Amfani:
Ado Lambu
Girman:
Girman Musamman
Salo:
Turai
Zane:
Tsare-tsare na Musamman
Ƙarshen Sama:
Na musamman


 

Kayan abu Marmara, Dutse, Granite, Travertine, Sandstone ko kamar yadda ka bukata
Launi faɗuwar rana ja marmara,hunan farin marmara, kore granite da sauransu ko musamman
Ƙayyadaddun bayanai H: 100/110/140/240/250/300cm ko a matsayin bukatunku
Bayarwa Ƙananan sassaka a cikin kwanaki 30 yawanci.Manyan sassaka za su ɗauki ƙarin lokaci.
Zane Ana iya daidaita shi bisa ga ƙirar ku.
Yawan mutum-mutumi Hoton dabba, sassaken addini, mutum-mutumi na Buddha, taimako na dutse, Tsawon dutse, Matsayin zaki, Matsayin Giwa na Dutse da sassaƙan Dabbobin Dutse.Ball Fountain Dutse, Tukunyar Furen Dutse, Tsarin Fitila, Rukunin Dutse, Tebura da Kujeru, Sassaƙan Dutse, Sassaƙar Marmara da sauransu.
Amfani ado, waje & na ciki, lambu, murabba'i, sana'a, wurin shakatawa

ginshiƙan Dutse tare da Babban Birnin Korinti

Tsarin Korinti na ginin gine-ginen Girka yana yiwuwa ɗaya daga cikin mafi kyawun ƙirar ginshiƙai.Ɗauki waɗannan ginshiƙan dutse tare da babban birnin Koranti alal misali, suna da ban sha'awa sosai kuma suna iya zama haskaka kowane sarari.Idan kuna nemaal'amudin marmarassayarwa, kun zo wurin da ya dace.Ana iya amfani da waɗannan ginshiƙan marmara na babban birnin Korinti don ba da tallafin tsarin zuwa sararin ku.Babban fasali na dabara da fasaha da aka sassaka acanthus ganye akan farin marmara.

Babban birnin Korinti 01

Ƙarin bayani game da ginshiƙan Dutse tare da Babban Birnin Korinti

An yi mashin ɗin daga marmara mai launin ruwan kasa wanda ke ɗauke da ƙarfin zuciya da farare fararen jijiyoyi da alamu, waɗanda ke ba wa waɗannan ginshiƙai kyakkyawan inganci.Tushen waɗannan ginshiƙan yana da sauƙi kuma an yi shi daga farin marmara mai haske.Hakanan zaka iya amfani da waɗannan kyawawan ginshiƙan dutse na halitta a cikin gidanka don baje kolin mutum-mutumi da sauran kayan tarihi, kuma ana iya shigar da waɗannan a cikin sararin lambun ku don nuna masu shuka shuki da mahimman abubuwa.Waɗannan kyawawan ginshiƙan Koranti za su ƙara zuwa tsarin ƙirar ku kuma su ba shi haɓaka, yayin zama ƙari ga ƙimar ku gaba ɗaya.

Babban birnin Korinti 02


 

 

 

 

 
  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Mun tsunduma a cikin sassaka masana'antu for 43 shekaru, maraba don siffanta marmara sculptures, jan karfe sculptures, bakin karfe sculptures da fiberglass sculptures.

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana